World

చూడండి: హరీస్ రవూఫ్‌పై విరాట్ కోహ్లి ట్విన్ సిక్స్‌ల స్లో-మో వీడియో ఇంటర్నెట్‌లో తుఫానుగా మారుతోంది & More Trending News

g0n1iep virat kohli

 

హరీస్ రవూఫ్ బౌలింగ్ లో విరాట్ కోహ్లి ట్విన్ సిక్సర్లు బాదిన విషయం తెలిసిందే© ట్విట్టర్

Football Highlights

ఆదివారం జరిగిన T20 ప్రపంచ కప్ 2022 షోడౌన్‌లో పాకిస్తాన్‌పై 4 వికెట్ల తేడాతో ఉత్కంఠభరితమైన విజయాన్ని సాధించడానికి విరాట్ కోహ్లి భారత్‌ను ప్రేరేపించిన జ్ఞాపకాలు ఇప్పటికీ అభిమానుల మనస్సులలో తాజాగా ఉన్నాయి. మ్యాచ్ చివరి డెలివరీలో చిరకాల ప్రత్యర్థి పాకిస్థాన్‌ను భారత్ ఎడ్జ్ చేయడంతో దిగ్గజ బ్యాటర్ అజేయంగా 82 పరుగులు చేశాడు. విరాట్ కోహ్లీ చేసిన మొత్తం నాక్ ఒక దృశ్యం అయినప్పటికీ, హరీస్ రవూఫ్‌పై అతని జంట సిక్సర్లు సోషల్ మీడియాలో అభిమానుల నుండి అత్యధిక ప్రశంసలను పొందుతున్నాయి. ఇప్పుడు, ఆ రెండు గరిష్టాల స్లో-మో వీడియో వైరల్‌గా మారింది.

ఆఖరి మూడు ఓవర్లలో 50 పరుగులు కావాల్సిన భారత్ ఆటలో కనిపించలేదు. 19వ ఓవర్‌లో బౌలింగ్ చేయాల్సిన హరీస్ రవూఫ్ జట్టు విజయపథంలో అతిపెద్ద అడ్డంకిగా నిలిచాడు. అయితే, రౌఫ్ వేసిన ఓవర్ చివరి రెండు బంతుల్లో విరాట్ కోహ్లీ చేసిన పని ఆట గమనాన్ని మార్చేసింది.

కోహ్లి 5వ తేదీన వరుసగా రెండు సిక్సర్లు బాది, రవూఫ్ వేసిన 6వ బంతికి చివరి 6 బంతుల్లో 16 పరుగులు చేయాల్సి వచ్చింది. ఆ ఓవర్‌లో కోహ్లీ ట్విన్ సిక్సర్ల వీడియోను అభిమానులు చాలా కాలంగా ఆదరిస్తున్నారు. కానీ, అదే రెండు షాట్‌ల స్లో-మో వీడియో మరింత మెస్మరైజింగ్‌గా ఉంది.

ఇక్కడ వీడియో ఉంది:

మ్యాచ్ ముగిసిన తర్వాత, రవూఫ్ ఓవర్ చివరి రెండు బంతుల్లో రెండు సిక్సర్లు కొట్టాలని తనకు తెలుసని, లేదంటే భారత్‌కు ఆట పూర్తయిందని కోహ్లీ వివరించాడు.

పదోన్నతి పొందారు

“ఇది సవాలుగా ఉంటుందని నేను అనుకున్నాను, కానీ నేను హార్దిక్‌కి ఒక విషయం చెప్పాను, మేము హారిస్‌ను తీసుకుంటే, పాకిస్తానీ ఆటగాళ్లు భయాందోళన చెందుతారు. చివరి 8 బంతుల్లో మాకు 28 పరుగులు అవసరమైనప్పుడు, నేను రెండు సిక్సర్లు కొట్టాలి అని చెప్పాను. లేకపోతే మేము ఆటను కోల్పోతాము, ”అని అతను బ్రాడ్‌కాస్టర్‌తో చాట్‌లో చెప్పాడు స్టార్ స్పోర్ట్స్.

T20 ప్రపంచ కప్‌లో భారత్ తన 2వ గ్రూప్ 2 మ్యాచ్‌లో నెదర్లాండ్స్‌తో తలపడుతుండగా మరో ‘కోహ్లీ స్పెషల్’ ఎదురుచూడనుంది.

ఈ వ్యాసంలో ప్రస్తావించబడిన అంశాలు

చూడండి: హరీస్ రవూఫ్‌పై విరాట్ కోహ్లి ట్విన్ సిక్స్‌ల స్లో-మో వీడియో ఇంటర్నెట్‌లో తుఫానుగా మారుతోంది

I’ve made it my mission to maintain you recent on all the most recent happenings on this planet as of proper now, within the 12 months 2022, via this web site, and I’m sure that you will discover this to be an satisfying expertise. Regardless of what the latest information might need to say, it stays a subject of intense curiosity.

It has all the time been our purpose to speak with you and give you up-to-date information and details about the information free of charge. information about electrical energy, levels, donations, Bitcoin buying and selling, actual property, video video games, shopper tendencies, digital advertising and marketing, telecommunications, banking, journey, well being, cryptocurrency, and claims are all included right here. You preserve seeing our messages as a result of we labored onerous to take action. Due to the wide range of content material varieties, please don’t hesitate to

చూడండి: హరీస్ రవూఫ్‌పై విరాట్ కోహ్లి ట్విన్ సిక్స్‌ల స్లో-మో వీడియో ఇంటర్నెట్‌లో తుఫానుగా మారుతోంది

I’m sure you will discover the information I’ve ready and despatched out to be attention-grabbing and helpful; going ahead, we wish to embody contemporary options tailor-made to your pursuits each week.

info with out going via us first, so we are able to present you the most recent and biggest information with out costing you a dime. The two of chances are you’ll be taught the specifics of the information collectively, providing you with a leg up. We’ll get to the subsequent step when slightly time has gone.

Our purpose is to maintain you recent on all the latest information from across the globe by posting related articles on our web site, so that you could be all the time be one step forward. In this fashion, you will by no means fall behind the most recent developments in that information.

చూడండి: హరీస్ రవూఫ్‌పై విరాట్ కోహ్లి ట్విన్ సిక్స్‌ల స్లో-మో వీడియో ఇంటర్నెట్‌లో తుఫానుగా మారుతోంది

The information tales I’ve shared with you might be both utterly unique or will probably be utterly unique to you and your viewers. Moreover, I’ve made all of this knowledge accessible to each one in all you, together with Trending News, Breaking News, Health News, Science News, Sports News, Entertainment News, Technology News, Business News, and World News, so that you could be all the time be within the know, all the time be one step forward of the scenario, and all the time get in the present day’s information. The course that’s two steps forward of the present one ought to all the time be taken.

Read Entire Article🡽