World

ఇండిగో ప్లేన్ ఇంజిన్‌లో మంటలు: ఢిల్లీ విమానాశ్రయంలోని రన్‌వేలో మంటలను వివరించిన ప్రయాణీకుడు: “పూర్తి వేగంతో ఉంది…” & More Trending News

qh22rmho indigo plane

 

Football Highlights

ప్రియాంక కుమార్ విమానంలో ఉండగా ఆమె సీటు కిటికీలోంచి ఈ ఘటనను షూట్ చేసింది.

న్యూఢిల్లీ:

ఇంజన్‌లో మంటలు చెలరేగడంతో ఢిల్లీలో దిగిన ఇండిగో విమానం “పూర్తి వేగంతో” రన్‌అవేలో ఉండగా, “టేకాఫ్‌కు ముందు” నిప్పురవ్వలు కనిపించాయని, పైలట్ బ్రేకులు కొట్టాడని ఒక ప్రయాణీకుడు NDTVకి తెలిపారు. “మరో 5 నుండి 7 సెకన్లలో ఫ్లైట్ టేకాఫ్ అయ్యేది, నేను నిప్పురవ్వలు బయటకు రావడాన్ని చూశాను. మరియు అది అకస్మాత్తుగా మంటగా మారింది” అని ఆమె చెప్పింది.

“ప్రతి ఒక్కరూ సురక్షితంగా ఉన్నారు మరియు ఖాళీ చేయబడ్డారు,” అని ఆమె రాత్రి 11 గంటల సమయంలో చెప్పింది, ఆమె మరియు ఇతరులు అగ్నిప్రమాదం జరిగిన గంటన్నర తర్వాత బయటకు వచ్చారు. పార్కింగ్ బేలోకి తీసుకెళ్లిన తర్వాత విమానంలోనే ఉండమని ఎందుకు అడిగారో తెలియడం లేదని ఆమె అన్నారు.

“వెంటనే మంటలు ఆర్పివేయబడ్డాయి,” ఆమె జోడించింది, “మొదట్లో భయాందోళనలు ఉన్నాయి. కానీ సిబ్బంది మమ్మల్ని ఓదార్చారు. ఆగిపోతున్నప్పుడు కూడా అకస్మాత్తుగా కుదుపు లేదు.”

“ఇంజిన్ పనిచేయలేదని పైలట్ మాకు చెప్పారు” అని ప్రయాణీకుడు, కమ్యూనికేషన్స్ ప్రొఫెషనల్ ప్రియాంక కుమార్ సంఘటన స్థలం నుండి చెప్పారు. బెంగళూరుకు ప్రత్యామ్నాయ విమానాన్ని ఏర్పాటు చేస్తున్నట్లు ప్రయాణికులకు చెప్పినట్లు ఆమె తెలిపారు.

విమానంలో 184 మంది ఉన్నారు – 177 మంది ప్రయాణికులు మరియు ఏడుగురు సిబ్బంది.

ప్రత్యామ్నాయ విమానం అర్ధరాత్రికి బయలుదేరింది.

తన సీటు కిటికీలోంచి తీసిన అగ్నిప్రమాదం యొక్క మొదటి వీడియోను పంచుకున్న తర్వాత, ఆమె ఒక కఠినమైన టైమ్‌లైన్ ఇచ్చింది: “రాత్రి 9.40 గంటల సమయంలో విమానం రన్‌వేపైకి వచ్చింది మరియు రాత్రి 9.45 గంటలకు పూర్తి వేగంతో మంటలు చెలరేగాయి. “

మంటలను ఆర్పే యంత్రాలు ఉపయోగించబడ్డాయి మరియు వెంటనే అగ్నిమాపక దళం కూడా వచ్చింది, ఆమె చెప్పింది. “సిబ్బంది ప్రయాణీకులకు నీరు ఇచ్చారు. విమానంలో చాలా మంది వృద్ధులు, చాలా మంది పిల్లలు ఉన్నారు.”

“విమానాన్ని పార్కింగ్ బేకి తీసుకువెళ్లారు, వారు మాకు చెప్పారు. మేము సాధారణ మార్గంలో మెట్ల ద్వారా దిగాము – ఒక్కొక్కటిగా,” ఆమె జోడించింది. ఇది కేవలం రాత్రి 11 గంటల తర్వాత, ఇతరుల మాదిరిగానే తాను ఇప్పుడే బయటకు వచ్చానని చెప్పింది.

ప్రయాణికులు, సిబ్బంది అందరినీ సురక్షితంగా బయటకు తీసుకొచ్చినట్లు ఢిల్లీ పోలీసులు తెలిపారు. ఘటన జరిగిన తర్వాత దాదాపు 90 నిమిషాల పాటు ప్రజలు విమానంలో ఎందుకు ఉండిపోయారనే దానిపై వెంటనే ఎలాంటి సమాచారం లేదు.

ఎయిర్‌లైన్ ఒక ప్రకటన విడుదల చేసింది: “ఢిల్లీ నుండి బెంగుళూరుకు వెళ్లే విమానం 6E2131 టేకాఫ్ రోల్‌లో ఉన్నప్పుడు సాంకేతిక సమస్యను ఎదుర్కొంది, వెంటనే పైలట్ టేకాఫ్‌ను నిలిపివేసాడు మరియు విమానం బేకి తిరిగి వచ్చింది.”

“ప్రయాణికులు మరియు సిబ్బంది అందరూ సురక్షితంగా ఉన్నారు మరియు విమానాన్ని నడపడానికి ప్రత్యామ్నాయ విమానం ఏర్పాటు చేయబడుతోంది. ప్రయాణీకులకు కలిగిన అసౌకర్యానికి మేము చింతిస్తున్నాము” అని అది జోడించింది.

ఇండిగో ప్లేన్ ఇంజిన్‌లో మంటలు: ఢిల్లీ విమానాశ్రయంలోని రన్‌వేలో మంటలను వివరించిన ప్రయాణీకుడు: “పూర్తి వేగంతో ఉంది…”

I’ve made it my mission to maintain you recent on all the newest happenings on the planet as of proper now, within the yr 2022, via this web site, and I’m sure that you’re going to discover this to be an satisfying expertise. Regardless of what the latest information might must say, it stays a subject of intense curiosity.

It has at all times been our purpose to speak with you and offer you up-to-date information and details about the information without cost. information about electrical energy, levels, donations, Bitcoin buying and selling, actual property, video video games, client developments, digital advertising, telecommunications, banking, journey, well being, cryptocurrency, and claims are all included right here. You hold seeing our messages as a result of we labored laborious to take action. Due to the big variety of content material sorts, please don’t hesitate to

ఇండిగో ప్లేన్ ఇంజిన్‌లో మంటలు: ఢిల్లీ విమానాశ్రయంలోని రన్‌వేలో మంటలను వివరించిన ప్రయాణీకుడు: “పూర్తి వేగంతో ఉంది…”

I’m sure you will discover the information I’ve ready and despatched out to be attention-grabbing and helpful; going ahead, we wish to embody recent options tailor-made to your pursuits each week.

info with out going by means of us first, so we will present you the newest and best information with out costing you a dime. The two of it’s possible you’ll be taught the specifics of the information collectively, supplying you with a leg up. We’ll get to the subsequent step when just a little time has gone.

Our purpose is to maintain you recent on all the latest information from across the globe by posting related articles on our web site, so that you could be at all times be one step forward. In this fashion, you will by no means fall behind the newest developments in that information.

ఇండిగో ప్లేన్ ఇంజిన్‌లో మంటలు: ఢిల్లీ విమానాశ్రయంలోని రన్‌వేలో మంటలను వివరించిన ప్రయాణీకుడు: “పూర్తి వేగంతో ఉంది…”

The information tales I’ve shared with you might be both utterly authentic or shall be utterly authentic to you and your viewers. Moreover, I’ve made all of this information accessible to each one in all you, together with Trending News, Breaking News, Health News, Science News, Sports News, Entertainment News, Technology News, Business News, and World News, so that you could be at all times be within the know, at all times be one step forward of the state of affairs, and at all times get right this moment’s information. The route that’s two steps forward of the present one ought to at all times be taken.

Read Entire Article🡽