World

மகாராஷ்டிரா புதிய கோவிட் துணை மாறுபாடுகளைப் புகாரளிப்பதால் கர்நாடகா புதிய வழிகாட்டுதல்களை வெளியிடுகிறது | பெங்களூரு & More Trending News

fusion medical animation rnr8D3FNUNY unsplash 1662130778892 1666770962742 1666770962742

 

அண்டை மாநிலமான மகாராஷ்டிரா கோவிட் -19 இன் புதிய துணை வகைகளைக் கண்டறிந்ததை அடுத்து, கர்நாடக சுகாதாரத் துறை புதன்கிழமை புதிய வழிகாட்டுதல்களை வெளியிட்டது.

மஹாராஷ்டிராவில் ஓமிக்ரானின் புதிய துணை வகைகள் மற்றும் தீபாவளி மற்றும் கன்னட ராஜ்யோத்சவா பண்டிகை காலத்தின் பின்னணியில், பொதுமக்களுக்கு இந்த அறிவுரை வழங்கப்படுவதாக சுகாதாரம் மற்றும் குடும்ப நல ஆணையரகம் வெளியிட்டுள்ள அறிக்கையில் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

Football Highlights

“ஓமிக்ரான் BQ.1 (US மாறுபாடு) BA.2.3.20 இன் புதிய துணை வகைகளைப் புகாரளிக்கும் பார்வையில், XBB தவிர, இது மகாராஷ்டிராவில் BA.2.75 மற்றும் BJ.1 ஆகியவற்றின் மறு இணைப்பாகும். தீபாவளி மற்றும் கன்னட ராஜ்யோத்சவா பொது மக்களுக்கு பின்வரும் அறிவுரைகள் வழங்கப்படுகின்றன” என்று ஆணையரகம் தெரிவித்துள்ளது.

வழிகாட்டுதல்கள் இங்கே:

1. அறிகுறிகள் தென்பட்டால் உடனடியாக பரிசோதனை செய்துகொள்ளுங்கள்

குடியிருப்பாளர்கள் அறிகுறிகளைக் காட்டினால், உடனடியாக அருகிலுள்ள மருத்துவமனை அல்லது சுகாதார மையத்தில் பரிசோதனை செய்து கொள்ள அறிவுறுத்தப்படுகிறார்கள் காய்ச்சல், இருமல், சளி, தொண்டை வலி மற்றும் மூச்சு விடுவதில் சிரமம்.

2. சுய-தனிமை

எதிர்மறையான முடிவுகள் வரும் வரை அறிகுறி உள்ளவர்கள் தங்களைத் தனிமைப்படுத்திக் கொள்ள வேண்டும்.

3. மூச்சு விடுவதில் சிரமம் இருந்தால் மருத்துவ உதவியை நாடுங்கள்

சுவாசிப்பதில் சிரமம் உள்ளவர்கள் உடனடியாக மருத்துவ சிகிச்சை பெறுவதை உறுதி செய்ய வேண்டும், முன்னுரிமை மருத்துவமனையில்.

4. முகமூடிகளை அணியுங்கள்

பொதுமக்கள், குறிப்பாக முதியவர்கள் மற்றும் நோய்த்தொற்று உள்ளவர்கள், உட்புற இடங்கள், குளிரூட்டப்பட்ட அறைகள், காற்றோட்டம் இல்லாத இடங்கள், மூடிய இடங்கள், கூட்டம், பொது இடங்கள் மற்றும் சுகாதார நிலையங்களில் கட்டாயமாக முகமூடிகளை அணிய வேண்டும். N-95 அல்லது மருத்துவ முகமூடிகள் விரும்பப்படுகின்றன.

5. பண்டிகைகளை வெளியில் கவனிக்கவும்

மக்கள் உட்புற இடங்களில் கூட்டமாக இருப்பதைத் தவிர்க்கவும், வெளியில் பண்டிகைகளைக் கொண்டாடவும் பரிந்துரைக்கப்படுகிறார்கள்.

6. பூஸ்டர் டோஸ் கிடைக்கும்

“பூஸ்டர் / முன்னெச்சரிக்கை டோஸ் தடுப்பூசிக்கு காரணமாக இருப்பவர்கள் தடுப்பூசி போட வேண்டும். 60 வயது மற்றும் அதற்கு மேற்பட்ட வயதுடையவர்கள், மற்றும் நோய்த்தொற்றுகள் உள்ளவர்கள் (குறிப்பாக இயற்கையாகவே இதற்கு முன்பு நோய்த்தொற்று இல்லாதவர்கள்) முன்கூட்டியே தடுப்பூசி போடுவது முக்கியம். நோயெதிர்ப்பு குறைபாடு மற்றும் நோயெதிர்ப்பு குறைபாடு உள்ளவர்கள், சிறுநீரக டயாலிசிஸ், புற்றுநோய் எதிர்ப்பு மருந்துகளை உட்கொள்வது போன்றவற்றுக்கு முன்னுரிமை அடிப்படையில் தங்கள் சிகிச்சையளிக்கும் மருத்துவருடன் கலந்தாலோசித்து தடுப்பூசி போட பரிந்துரைக்கப்படுகிறது, ”என்று ஆலோசனை கூறுகிறது.

7. கோவிட்-பொருத்தமான நடத்தையை உறுதிப்படுத்தவும்

முழங்கைகளை மடக்கி இருமல் மற்றும் தும்மல், திசுக்கள் அல்லது கைக்குட்டைகளைப் பயன்படுத்துதல், மூக்கை ஊதுதல் அல்லது பொது இடங்களில் எச்சில் துப்புதல், சோப்பு மற்றும் தண்ணீரால் கைகளைக் கழுவுதல் மற்றும் அறிகுறி உள்ளவர்களுடன் நெருங்கிய தொடர்பைத் தவிர்க்கவும்.

8. ‘பச்சை பட்டாசுகளை’ பயன்படுத்துங்கள்

பொது சுகாதாரம் மற்றும் பாதுகாப்பைக் கருத்தில் கொண்டு சுற்றுச்சூழலுக்கு உகந்த “பச்சை பட்டாசுகளை” பயன்படுத்துமாறு மக்களுக்கு அறிவுறுத்தப்படுகிறது.

BBMP – Bruhat Bengaluru Mahanagara Palike – மற்றும் மாவட்டங்களில் உள்ள சம்பந்தப்பட்ட அதிகாரிகளுக்கு புதிய வழிகாட்டுதல்களை அமல்படுத்துமாறு அறிவுரை அறிவுறுத்தியுள்ளது.

மாநிலத்தின் சுகாதார அமைச்சர் டாக்டர் கே சுதாகரும் சமூக ஊடகங்களில் வழிகாட்டுதல்களைப் பகிர்ந்து கொண்டார், “Omicron BQ இன் முதல் வழக்கை அடுத்து. மகாராஷ்டிராவில் கோவிட்-19 இன் 1 துணை மாறுபாடு பதிவாகியுள்ளது, முன்னெச்சரிக்கை நடவடிக்கைகள் குறித்து மாநில சுகாதாரத் துறையால் ஆலோசனை வழங்கப்பட்டுள்ளது.

“அனைவரையும் கோவிட் பொருத்தமான நடத்தையைப் பின்பற்றவும், பூஸ்டர் டோஸைப் பெறவும் நான் கேட்டுக்கொள்கிறேன், உங்களிடம் இன்னும் இல்லையென்றால்,” என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

மகாராஷ்டிரா புதிய கோவிட் துணை மாறுபாடுகளைப் புகாரளிப்பதால் கர்நாடகா புதிய வழிகாட்டுதல்களை வெளியிடுகிறது | பெங்களூரு

I’ve made it my mission to maintain you recent on all the most recent happenings on this planet as of proper now, within the 12 months 2022, by way of this web site, and I’m sure that you’re going to discover this to be an fulfilling expertise. Regardless of what the latest information might need to say, it stays a subject of intense curiosity.

It has all the time been our objective to speak with you and offer you up-to-date information and details about the information without cost. information about electrical energy, levels, donations, Bitcoin buying and selling, actual property, video video games, shopper tendencies, digital advertising and marketing, telecommunications, banking, journey, well being, cryptocurrency, and claims are all included right here. You hold seeing our messages as a result of we labored arduous to take action. Due to the wide range of content material sorts, please don’t hesitate to

மகாராஷ்டிரா புதிய கோவிட் துணை மாறுபாடுகளைப் புகாரளிப்பதால் கர்நாடகா புதிய வழிகாட்டுதல்களை வெளியிடுகிறது | பெங்களூரு

I’m sure you will discover the information I’ve ready and despatched out to be fascinating and helpful; going ahead, we wish to embrace recent options tailor-made to your pursuits each week.

data with out going by means of us first, so we will present you the most recent and best information with out costing you a dime. The two of you could study the specifics of the information collectively, providing you with a leg up. We’ll get to the subsequent step when slightly time has gone.

Our objective is to maintain you recent on all the most recent information from across the globe by posting related articles on our web site, so that you could be all the time be one step forward. In this way, you will by no means fall behind the most recent developments in that information.

மகாராஷ்டிரா புதிய கோவிட் துணை மாறுபாடுகளைப் புகாரளிப்பதால் கர்நாடகா புதிய வழிகாட்டுதல்களை வெளியிடுகிறது | பெங்களூரு

The information tales I’ve shared with you might be both utterly authentic or can be utterly authentic to you and your viewers. Moreover, I’ve made all of this knowledge accessible to each certainly one of you, together with Trending News, Breaking News, Health News, Science News, Sports News, Entertainment News, Technology News, Business News, and World News, so that you could be all the time be within the know, all the time be one step forward of the scenario, and all the time get in the present day’s information. The route that’s two steps forward of the present one ought to all the time be taken.

Read Entire Article🡽