World

இந்தியா vs பாகிஸ்தான்: டெட் பால் சர்ச்சையைத் தொடர்ந்து, ஆஸ்திரேலியா கிரேட் பரிந்துரைகள் விதி மாற்றம் & More Trending News

subopc7g virat kohli

 

பாகிஸ்தானுக்கு எதிரான ஃப்ரீ ஹிட்டில் இந்திய அணி 3 பவுண்டரிகளை எடுத்தது.© ட்விட்டர்

Football Highlights

2022 டி20 உலகக் கோப்பையில் இந்தியா-பாகிஸ்தான் போட்டியில் டெட் பால் சர்ச்சையானது சமூக வலைதளங்களில் தொடர்ந்து விவாதமாகி வருகிறது. ஃப்ரீ-ஹிட்டில் இந்தியா பெற்ற மூன்று பைகள் ஐசிசி விதிகளின்படி இருந்தன, இருப்பினும் பாகிஸ்தான் அணி நடுவர்களுடன் வாக்குவாதத்தில் ஈடுபட்டது. பந்து பேட்டரின் (விராட் கோலி) ஸ்டம்பை உடைத்ததால் அதை டெட் பால் என்று அழைக்க வேண்டும் என்று பலர் பரிந்துரைத்தனர், ஆனால் விதி புத்தகம் கூறுவது அதுவல்ல. தற்போது, ​​ஆஸ்திரேலிய முன்னாள் கிரிக்கெட் வீரர் மார்க் டெய்லர், ‘விதி மாற்றம்’ கேட்டுள்ளார்.

வைட் வேர்ல்ட் ஆஃப் ஸ்போர்ட்ஸிடம் பேசிய டெய்லர், பந்து ஸ்டம்பைத் தாக்கினால், பந்து எங்கும் திசைதிருப்பப்படலாம் என்பதால், பேட்டர் ‘நியாயமற்ற நன்மையை’ பெறுவார் என்று பரிந்துரைத்தார். அத்தகைய சூழ்நிலையானது, ஏற்கனவே ஜாமீன்கள் அகற்றப்பட்டதால், இடி முடிவடைவதை கடினமாக்குகிறது.

“பந்து ஸ்டம்பைத் தாக்கினால், நீங்கள் உண்மையில் நியாயமற்ற நன்மையைப் பெறுகிறீர்கள் என்று நான் நினைக்கிறேன்,” என்று அவர் கூறினார். “முதலாவதாக, ஞாயிற்றுக்கிழமை இரவு பார்த்தது போன்ற சூழ்நிலையில், பந்து எங்கும் திசைதிருப்பப்படலாம், இரண்டாவதாக, பீல்டிங் குழு பேட்டரை ரன் அவுட் செய்ய முயற்சித்தால், பெயில்கள் ஏற்கனவே தரையில் உள்ளன, நீங்கள் ஸ்டம்பை அகற்ற வேண்டும். , அதனால் அதுவும் கடினமானது.

“பேட்டர் பந்துவீசப்பட்டாலோ அல்லது ஃப்ரீ ஹிட்டில் பிடிபட்டாலோ, நீங்கள் அவுட் ஆகவில்லை, ஆனால் பந்து டெட் ஆக வேண்டும், அது நியாயமாகவும் நியாயமாகவும் இருக்கும்.

பதவி உயர்வு

“ஃப்ரீ ஹிட்டில் அவுட் ஆகாததன் நன்மையை நீங்கள் பெற்றுள்ளீர்கள், ஆனால் சாதாரணமாக ஒரு டிஸ்மிஸாகக் கருதப்படுவதிலிருந்து நீங்கள் இரண்டாவது முறையாக பயனடையக்கூடாது” என்று அவர் மேலும் வலியுறுத்தினார்.

டி20 உலகக் கோப்பையில் பாகிஸ்தானுக்கு எதிரான இந்தியாவின் வெற்றியில் நோ-பால் மற்றும் அடுத்தடுத்த ஃப்ரீ-ஹிட் ஒரு பெரிய பங்கைக் கொண்டிருந்தது. இந்த சம்பவம் தொடர்பாக பல பரிந்துரைகள் வந்தாலும், ஐசிசி விரைவில் விதிமுறை மாற்றத்தை அறிமுகப்படுத்த வாய்ப்பில்லை.

இந்த கட்டுரையில் குறிப்பிடப்பட்டுள்ள தலைப்புகள்

இந்தியா vs பாகிஸ்தான்: டெட் பால் சர்ச்சையைத் தொடர்ந்து, ஆஸ்திரேலியா கிரேட் பரிந்துரைகள் விதி மாற்றம்

I’ve made it my mission to maintain you recent on all the newest happenings on this planet as of proper now, within the 12 months 2022, by way of this web site, and I’m sure that you will discover this to be an pleasant expertise. Regardless of what the newest information could must say, it stays a subject of intense curiosity.

It has at all times been our aim to speak with you and give you up-to-date information and details about the information at no cost. information about electrical energy, levels, donations, Bitcoin buying and selling, actual property, video video games, client traits, digital advertising and marketing, telecommunications, banking, journey, well being, cryptocurrency, and claims are all included right here. You maintain seeing our messages as a result of we labored arduous to take action. Due to the wide range of content material sorts, please don’t hesitate to

இந்தியா vs பாகிஸ்தான்: டெட் பால் சர்ச்சையைத் தொடர்ந்து, ஆஸ்திரேலியா கிரேட் பரிந்துரைகள் விதி மாற்றம்

I’m sure you may discover the information I’ve ready and despatched out to be fascinating and helpful; going ahead, we need to embrace recent options tailor-made to your pursuits each week.

info with out going via us first, so we will present you the newest and biggest information with out costing you a dime. The two of you could be taught the specifics of the information collectively, supplying you with a leg up. We’ll get to the subsequent step when slightly time has gone.

Our aim is to maintain you recent on all the latest information from across the globe by posting related articles on our web site, so that you could be at all times be one step forward. In this fashion, you may by no means fall behind the newest developments in that information.

இந்தியா vs பாகிஸ்தான்: டெட் பால் சர்ச்சையைத் தொடர்ந்து, ஆஸ்திரேலியா கிரேட் பரிந்துரைகள் விதி மாற்றம்

The information tales I’ve shared with you’re both utterly unique or will likely be utterly unique to you and your viewers. Moreover, I’ve made all of this information accessible to every considered one of you, together with Trending News, Breaking News, Health News, Science News, Sports News, Entertainment News, Technology News, Business News, and World News, so that you could be at all times be within the know, at all times be one step forward of the scenario, and at all times get at the moment’s information. The path that’s two steps forward of the present one ought to at all times be taken.

Read Entire Article🡽