World

‘येही पे दो साल पहले इंडिया 36 ऑलआऊट हो गई थी’: गावस्कर पाकिस्तानला | क्रिकेट & More Trending News

gavaskar pak 1667059420667 1667059431560 1667059431560

 

2022 च्या T20 विश्वचषकातून पाकिस्तान बाहेर पडण्याच्या उंबरठ्यावर आहे. मेलबर्नमध्ये गेल्या रविवारी भारताकडून सलामीच्या लढतीत आणि या आठवड्याच्या सुरुवातीला खालच्या क्रमांकावर असलेल्या झिम्बाब्वेकडून एका धावेने पराभूत झाल्यानंतर, पाकिस्तान गट 2 मध्ये पाचव्या स्थानावर असून त्यांचे खाते अद्याप उघडलेले नाही. आणि बाबर आझमच्या नेतृत्वाखालील संघ पर्थमध्ये नेदरलँड्सविरुद्धच्या स्पर्धेतील त्यांच्या तिसऱ्या सामन्यासाठी तयारी करत असताना, भारताचा माजी कर्णधार सुनील गावसकर यांनी पराभवानंतर झालेल्या टीकेच्या पार्श्‍वभूमीवर संघाला एक महत्त्वाचा सल्ला दिला आहे. झिंबाब्वे.

भारताच्या पराभवानंतर पाकिस्तानचा एकमेव अडथळा दक्षिण आफ्रिका होता. तथापि, 20 षटकांत 131 धावांचा पाठलाग करण्यात अपयशी ठरल्याने 2009 चे चॅम्पियन झिम्बाब्वेने हैराण झाले होते. टॉक शोमध्ये माजी क्रिकेटपटू आणि विश्लेषकांवर टीकेची झोड उठली.

Football Highlights

हे देखील वाचा: ‘मिस्बाह ने रिजवान को उठाके खुला करवा था…फखर जमान को बाली का बकरा बना दिया’: अमीरची स्फोटक टिप्पणी

इंडिया टुडे वर गावसकर यांना विचारण्यात आले की, हा पराभव कारण आहे का कारण भारताला पराभव पत्करावा लागल्यानंतर टूर्नामेंटमध्ये पाकिस्तानला लवकर गती मिळू शकली नाही, जे UAE मधील 2021 T20 विश्वचषक स्पर्धेत मेन इन ब्लूमध्ये घडले होते.

कभी कभी वैसे निराशाजनक होता है. आप अपने आप को लिफ्ट नेही कर सकटे. लिफ्ट करना किलिये आपके जो प्रबंधन है वो वैसे छैये जो आपके बोल के लिए की हा गया लेकिन आपके पास वो कबिलियत है. येही पे, दो साल पहले, इंडिया अॅडलेड मुख्य ३६ ऑल आउट हो गई थी. कोहली वापास चले गे द. अजिंक्य रहाणे कर्णधार आहे. जिस तारीके से रवी शास्त्री, भरत अरुण, अजिंक्य रहाणे, विक्रम राठौर, श्रीधर, अनहोने टीम को समझला और आत्मविश्वास दिया. और मैने देखा है की जब कोहली नेही रहता है तो बाकी के खिलाड़ी सोचते है की कैसे उसे जगा को नुकसान भरपाई करते. वैसा अगर पाकिस्तान के पास होता, वैसा सपोर्ट स्टाफ जो टीम को बोल सक्ता है की चलो… अभी भी हो सक्ता है. (कधीकधी हे निराशाजनक असू शकते. पण स्वत:ला वर काढण्यासाठी तुम्हाला कधीकधी अशा व्यवस्थापनाची गरज असते जी तुम्हाला पराभव विसरून जाण्यास सांगू शकेल कारण तुमच्यात ती क्षमता आहे. दोन वर्षांपूर्वी ऑस्ट्रेलियात, अॅडलेडमध्ये झालेल्या कसोटी सामन्यात भारत 36 धावांवर गुंडाळला गेला होता. त्या सामन्यानंतर विराट कोहली मायदेशी परतला होता. पण रवी शास्त्री, भरत अरुण, अजिंक्य रहाणे, विक्रम राठौर, श्रीधर यांनी ज्या पद्धतीने संघ हाताळला, त्यांनी तो विश्वास निर्माण केला. पाकिस्तानला अशाच पाठिंब्याची गरज आहे आणि ते अजूनही परिस्थिती बदलू शकतात) ,” तो म्हणाला.

पाकिस्तानला अजूनही उपांत्य फेरीत जाण्याची गणिती संधी आहे. त्यांना अजून उर्वरित सामने जिंकणे आवश्यक आहे हे वेगळे सांगण्याची गरज नाही, परंतु त्यांच्या जागी पडण्यासाठी इतर घटक देखील आवश्यक आहेत.


‘येही पे दो साल पहले इंडिया 36 ऑलआऊट हो गई थी’: गावस्कर पाकिस्तानला | क्रिकेट

I’ve made it my mission to maintain you recent on all the most recent happenings on the planet as of proper now, within the yr 2022, via this web site, and I’m sure that you will discover this to be an satisfying expertise. Regardless of what the latest information might should say, it stays a subject of intense curiosity.

It has at all times been our purpose to speak with you and offer you up-to-date information and details about the information at no cost. information about electrical energy, levels, donations, Bitcoin buying and selling, actual property, video video games, shopper developments, digital advertising and marketing, telecommunications, banking, journey, well being, cryptocurrency, and claims are all included right here. You hold seeing our messages as a result of we labored onerous to take action. Due to the big variety of content material sorts, please don’t hesitate to

‘येही पे दो साल पहले इंडिया 36 ऑलआऊट हो गई थी’: गावस्कर पाकिस्तानला | क्रिकेट

I’m sure you may discover the information I’ve ready and despatched out to be attention-grabbing and helpful; going ahead, we wish to embrace recent options tailor-made to your pursuits each week.

data with out going by us first, so we will present you the most recent and biggest information with out costing you a dime. The two of you might study the specifics of the information collectively, supplying you with a leg up. We’ll get to the following step when just a little time has gone.

Our purpose is to maintain you recent on all the most recent information from across the globe by posting related articles on our web site, so that you could be at all times be one step forward. In this way, you may by no means fall behind the most recent developments in that information.

‘येही पे दो साल पहले इंडिया 36 ऑलआऊट हो गई थी’: गावस्कर पाकिस्तानला | क्रिकेट

The information tales I’ve shared with you’re both utterly unique or will probably be utterly unique to you and your viewers. Moreover, I’ve made all of this knowledge accessible to each one among you, together with Trending News, Breaking News, Health News, Science News, Sports News, Entertainment News, Technology News, Business News, and World News, so that you could be at all times be within the know, at all times be one step forward of the scenario, and at all times get at the moment’s information. The course that’s two steps forward of the present one ought to at all times be taken.

Read Entire Article🡽